ไทยจัดจ์

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Facebook Page thaijudge

ข่าว:

ไทยจัดจ์ ปรึกษากฎหมายฟรี กระดาน ถาม ตอบ กระทู้ ปัญหา กฎหมาย ชุมชน กฎหมาย เนติบัณฑิต นิติศาสตร์ นิติกร ทนายความ อัยการ ผู้พิพากษา ติว เตรียมสอบ เนติบัณฑิต ตั๋วทนาย อัยการผู้ช่วย ผู้ช่วยผู้พิพากษา ปรึกษากฎหมายฟรี สมัครสมาชิกจึงมองเห็นไฟล์แนบ วิธีสมัครสมาชิก ตั้งกระทู้ ค้นกฎหมาย ค้นฎีกา  

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำหนังสือ ภาษาอังกฤษสำหรับนักกฎหมาย  (อ่าน 10380 ครั้ง)

bone

• Newbie
  • *
  • คะแนนความดี: 0
มีหนังสือภาษาอังกฤษสำหรับนักกฎหมาย เล่มไหนที่อ่านเข้าใจง่ายๆบ้างครับ ช่วยแนะนำทีครับ  :-*  :-*  ::)
ลิงก์ผู้สนับสนุน Sponsored Links

admin

• Administrator
  • Full Member
  • คะแนนความดี: 5
ซื้อประมวลมาอ่านครับ ร้านหนังสือจุฬา มีแบบแปลที่ละมาตรา กับรัฐธรรมนูญครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 08:45:16 โดย admin »

Bigscooler

• Newbie
  • *
Re: รบกวนช่วยแนะนำหนังสือ ภาษาอังกฤษสำหรับนักกฎหมาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 17:22:29 »
แจ๋วครับ

vichi4512

• Newbie
  • *
อยากเรียนที่อังกฤษจัง

Wallet1048

• Newbie
  • *
ข้อมูลเยอะดีครับ แต่ต้องเอาไปแปลหน่อย

Ponggunpay

• Newbie
  • *
มีลิงค์ไหมครับ :) :) :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2017, 16:05:11 โดย Ponggunpay »

KristenStewart

• Newbie
  • *
ต้องการจะอ่านหนังสือประเภทไหนหรอครับพอดีอยากทราบบ้าง

nuning

• Newbie
  • *
ต้องขออภัยที่ฉันยังไม่มีข้อมูลที่คุณต้องการเพราะสำหรัยสิ่งเหล่านี้แล้วเป้นสิ่งที่ต้องใช้เวลาในการค้นหา

Gclub  

johnson83

• Newbie
  • *
avenger98 สุดยอดเกมคาสิโนที่ทำให้รู้สึกเหมือนฮีโร่หลายคนมารวมกัน โหลดได้แล้วที่นี่ คลิกลิ้งค์เพื่ออ่านรายละเอียดวิธีสมัครแล้วดาวน์โหลดได้แล้ว

ดาวน์โหลดavenger98

ลิงก์ผู้สนับสนุน Sponsored Links

อาชีวะ | ภูผาหมอกเขาค้อ | สอบสวน | เงินกู้ | สินเชื่อ

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.132 วินาที กับ 22 คำสั่ง