ไทยจัดจ์

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Facebook Page thaijudge

ข่าว:

ไทยจัดจ์ ปรึกษากฎหมายฟรี กระดาน ถาม ตอบ กระทู้ ปัญหา กฎหมาย ชุมชน กฎหมาย เนติบัณฑิต นิติศาสตร์ นิติกร ทนายความ อัยการ ผู้พิพากษา ติว เตรียมสอบ เนติบัณฑิต ตั๋วทนาย อัยการผู้ช่วย ผู้ช่วยผู้พิพากษา ปรึกษากฎหมายฟรี สมัครสมาชิกจึงมองเห็นไฟล์แนบ วิธีสมัครสมาชิก ตั้งกระทู้ ค้นกฎหมาย ค้นฎีกา  

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ  (อ่าน 7607 ครั้ง)

pongdetective

• Newbie
  • *
  • คะแนนความดี: 0
อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 20:05:06 »
คือตอนนี้ผมสนใจศึกษานิติศาสตร์สาขากฎหมายมหาขน ม.ธรรมศาสตร์ นะครับ
แล้วสมมุติถ้าเราเรียนจบผ่านหมดจนได้ปริญญามาแล้ว เราจะต่อโทสาขากฎหมายอื่นอีกได้ไหมครับ เช่น สาขาเอกชน สาขาระหว่างประเทศ
หรือต่อโทสาขาอื่นที่เป็นมหาขน คือ ศิลปศาสตร์สาขากฎหมายมหาชนได้อีกไหมครับ
อยากทราบนะครับ พอดีจะได้วางแผนการเรียนได้ถูกต้อง ^_^
ลิงก์ผู้สนับสนุน Sponsored Links

leonasoz99

• Newbie
  • *
Re: อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 14:27:51 »
อยากเรียนไปหมดเครียดๆ

Peterkan

• Newbie
  • *
Re: อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 19:25:23 »
พอดีเลยครับกำลังหาอยู่พอดี

Fannywo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2015, 15:27:35 »
เป็นการตัดสินใจที่ดีแล้วครับ

Emerson

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 12:00:37 »
มีคนเรียนกันเยอะมั้ยครับกลัวไม่มีเพื่อนเรียน

BritneyJean

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 11:08:26 »
ไม่ทราบว่าจะต่อ คณะไหนครับ ผมจะได้บอกถูก

Arinarot

• Newbie
  • *
    • ICQ Messenger - 184414267
    • AOL Instant Messenger - Arinarot
    • Yahoo Instant Messenger - Arinarot
อยากถามการต่อ ป โท ธรรมศาสตร์ครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2019, 05:01:37 »
And where at you logic?

Kamnoink

• Newbie
  • *
    • ICQ Messenger - 124624977
    • AOL Instant Messenger - Kamnoink
    • Yahoo Instant Messenger - Kamnoink
อยากถามการต่อ ป โท ธรรมศาสตร์ครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 14:49:33 »
I can not recollect, where I about it read.

Should you have any concerns concerning where in addition to how to use How do video games affect children's health or Where is Lewis House Stardew Valley, you'll be able to call us from our own page

ลิงก์ผู้สนับสนุน Sponsored Links

อาชีวะ | ภูผาหมอกเขาค้อ | สอบสวน | เงินกู้ | สินเชื่อ

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.26 วินาที กับ 23 คำสั่ง