ไทยจัดจ์

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Facebook Page thaijudge

ข่าว:

ไทยจัดจ์ ปรึกษากฎหมายฟรี กระดาน ถาม ตอบ กระทู้ ปัญหา กฎหมาย ชุมชน กฎหมาย เนติบัณฑิต นิติศาสตร์ นิติกร ทนายความ อัยการ ผู้พิพากษา ติว เตรียมสอบ เนติบัณฑิต ตั๋วทนาย อัยการผู้ช่วย ผู้ช่วยผู้พิพากษา ปรึกษากฎหมายฟรี สมัครสมาชิกจึงมองเห็นไฟล์แนบ วิธีสมัครสมาชิก ตั้งกระทู้ ค้นกฎหมาย ค้นฎีกา  

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ  (อ่าน 6414 ครั้ง)

pongdetective

• Newbie
  • *
  • คะแนนความดี: 0
อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 20:05:06 »
คือตอนนี้ผมสนใจศึกษานิติศาสตร์สาขากฎหมายมหาขน ม.ธรรมศาสตร์ นะครับ
แล้วสมมุติถ้าเราเรียนจบผ่านหมดจนได้ปริญญามาแล้ว เราจะต่อโทสาขากฎหมายอื่นอีกได้ไหมครับ เช่น สาขาเอกชน สาขาระหว่างประเทศ
หรือต่อโทสาขาอื่นที่เป็นมหาขน คือ ศิลปศาสตร์สาขากฎหมายมหาชนได้อีกไหมครับ
อยากทราบนะครับ พอดีจะได้วางแผนการเรียนได้ถูกต้อง ^_^
ลิงก์ผู้สนับสนุน Sponsored Links

leonasoz99

• Newbie
  • *
Re: อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 14:27:51 »
อยากเรียนไปหมดเครียดๆ

Peterkan

• Newbie
  • *
Re: อยากถามการต่อ ป.โท ธรรมศาสตร์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 19:25:23 »
พอดีเลยครับกำลังหาอยู่พอดี

Fannywo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2015, 15:27:35 »
เป็นการตัดสินใจที่ดีแล้วครับ

Emerson

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 12:00:37 »
มีคนเรียนกันเยอะมั้ยครับกลัวไม่มีเพื่อนเรียน

BritneyJean

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 11:08:26 »
ไม่ทราบว่าจะต่อ คณะไหนครับ ผมจะได้บอกถูก

ลิงก์ผู้สนับสนุน Sponsored Links

อาชีวะ | ภูผาหมอกเขาค้อ | สอบสวน | เงินกู้ | สินเชื่อ

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.056 วินาที กับ 17 คำสั่ง